Yoruba

Ìjọba àpapọ̀ kò fọwọ́sí àfikún iye ọdún tí òsìsẹ́ yólo lẹ́nusẹ́

Olórí òsìsẹ́ nílẹ̀ yí, ọ̀mọ̀wé Fọlasade Yẹmi-Esan ti sọ pé ìjọba àpapọ̀ kò fọwọ́sí àfikún iye ọdún tí òsìsẹ́ yo lò lẹ́nusẹ́ ọba.

Àtẹ̀jáje èyí tí olùdarí fọ́rọ̀ ìròyìn, arábìnrin Ọlawumi Ogunmosunle fisíta tọ́kasi pé olórí òsìsẹ́ kò fọwọ́ irúfẹ́ ìwé yi lára.

Ọmọwe Yẹmi Esan wá rọ àwọn òsìsẹ́ ọba àti àwọn èyàn àwùjọ láti má se àbẹ̀wò sí ojú òpó ayélujára www.ohcsf.gov.ng lórokóre láti mọ̀ pàtó àwọn ìwé àti ìròyìn tó lẹ́sẹ̀ ńlẹ̀ tó jáde láti ọ́fìsì olórí òsìsẹ́.

Afọnja

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *